நெல்லையில் சீராக குடிநீர் வழங்க கோரி பொதுமக்கள் திடீர் சாலை மறியல்..

நெல்லையில் சீராக குடிநீர் வழங்கக் கோரி பொதுமக்கள் சாலை மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. நெல்லை மாநகராட்சி மேலப்பாளையம் மண்டலம் 29- வது வார்டு ஹபீப் நகர்,பாத்திமா நகர்,நேரு நகர்,சித்திக் நகர்,ஹாமீம் புரம் 7,8,9,10,11,12,பாத்திமா நகர்,2,பாத்திமா நகர் 2,காலேஜ் ரோடு போண்ற பகுதிகளுக்கு மாட்டுச் சந்தை சிறிய மேல்நிலை நீர்தேக்க தொட்டியிலிருந்து ஒரு நாள் விட்டு ஒருநாள் தண்ணீர் விநியோகம் இருந்து வந்த நிலையில், கடந்த ஒரு மாதமாக சரியாக குடிநீர் வரவில்லை என இப்பகுதி மக்கள் கூறுகின்றனர்.

இது தொடர்பாக சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகளிடம் முறையிட்டும் பயனில்லை என மக்கள் தரப்பில் கூறப்படுகிறது. இந்நிலையில் மேற்கண்ட பகுதிகளுக்கு சீராக குடிநீர் வழங்கக்கோரி பொதுமக்கள் 10.06.21 இன்று காலை சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.இதனால் இப்பகுதியில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. மக்களின் அடிப்படை தேவையாக குடிநீர் இருப்பதால் தடையின்றி தொடர்ந்து குடிநீர் விநியோகம் இருக்க வேண்டும் என்பதே மக்களின் எதிர்பார்ப்பாக உள்ளது.

செய்தியாளர்
அபுபக்கர்சித்திக்

Hala’s New Look With Authentic Taste

Hala’s New Look With Authentic Taste

———————————————————————-To Download Keelainews Android Application – Click on the Image

Be the first to comment

Leave a Reply