பெண்கள் குழந்தைகளுக்கு எதிரான குற்றங்கள் மீது கடும் நடவடிக்கை; தென்காசி மாவட்ட புதிய எஸ்.பி.அதிரடி..

குழந்தைகள் பெண்கள் மற்றும் முதியவர்களுக்கு எதிரான குற்றங்கள் மீது கடும் நடவடிக்கை உடனடியாக எடுக்கப்படும் என தென்காசி மாவட்டத்தில் புதிதாக பொறுப்பேற்ற புதிய எஸ்.பி. R.கிருஷ்ணராஜ் IPS தெரிவித்துள்ளார்.தென்காசி மாவட்டத்தில் முதல் காவல் கண்காணிப்பாளராக சுகுண சிங் IPS பணியிட மாற்றம் காரணமாக மயிலாடுதுறை மாவட்டத்திற்கு மாற்றப்பட்டதை அடுத்து தென்காசி மாவட்டத்திற்கு புதிய காவல் கண்காணிப்பாளராக R.கிருஷ்ணராஜ் IPS (08.06.2021) பதவி ஏற்றுக் கொண்டார்.புதிதாக பொறுப்பேற்ற காவல் கண்காணிப்பாளர் கேரள மாநிலம் கொல்லம் மாவட்டத்தை சேர்ந்தவர், இவர் 2015 ஆம் ஆண்டு இந்திய காவல் பணியில் சேர்ந்து, காஞ்சிபுரம் மற்றும் தேவகோட்டை உட்கோட்டங்களில் உதவி காவல் கண்காணிப்பாளர்(ASP) ஆகவும். பின்னர் பதவி உயர்வு பெற்று சென்னை பெருநகர் காவல் துறையில் சென்னை வடக்கு போக்குவரத்து காவல் துணை ஆணையர்(DCP) ஆகவும், திருவல்லிக்கேணி மற்றும் மாதாவரத்தில் காவல் துணை ஆணையராகவும்(DCP) பணியாற்றியுள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் மாவட்ட காவல் கண்காணிப்பாளர் கிருஷ்ணராஜ் IPS பேசுகையில் தென்காசி மாவட்டத்தில் குழந்தைகள்,பெண்கள் மற்றும் முதியவர்களுக்கு எதிராக செய்யப்படும் குற்றங்களுக்கு உடனடியாக செயல்பட்டு கடும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று கூறினார். மேலும் மக்களின் குறைகளை தீர்ப்பதற்காக மாவட்ட கண்காணிப்பாளரின் நேரடி கண்காணிப்பில் செயல்படும் 9385678039 என்ற தொடர்பு எண் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. ஊரடங்கு காலம் என்பதால் மக்கள் நேரடியாக காவல் நிலையம் செல்ல முடியாத நிலை இருப்பதால் 9385678039 இந்த தொடர்பு எண்ணுக்கு தொடர்பு கொண்டு தங்களின் புகாரினை தெரிவித்தால் மக்களை நோக்கி தென்காசி மாவட்ட காவல்துறை என்ற திட்டத்தின் மூலம் காவல்துறையினர் இருப்பிடத்திற்கே வந்து புகார் மனு மீது விசாரணை நடத்தி தீர்வு வழங்கி உரிய நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்படும் என தெரிவித்துள்ளார். எனவே பொதுமக்கள் 9385678039 இந்த உதவி எண்ணில் தென்காசி மாவட்ட காவல் துறையை அழைக்கலாம்.

செய்தியாளர்
அபுபக்கர்சித்திக்

Hala’s New Look With Authentic Taste

Hala’s New Look With Authentic Taste

———————————————————————-To Download Keelainews Android Application – Click on the Image

Be the first to comment

Leave a Reply