திருப்பரங்குன்றம் -நாட்டுப்புற கலைஞர்களுக்கு ஸ்ரீ ராமகிருஷ்ண மடத்தின் சார்பில் கொரான நலத்திட்ட உதவிகள் .

திருப்பரங்குன்றம் சிந்தாமணி அருகே நாட்டுப்புற கலைஞர்களுக்கு ஸ்ரீ ராமகிருஷ்ண மடத்தின் சார்பில் கொரான நலத்திட்ட உதவிகள் வழங்கப்பட்டது.

1 லட்சத்து 50 ஆயிரம் மதிப்புள்ள அரிசி உள்ளிட்ட அத்தியாவாசிய பொருட்கள் I46 பேருக்கு வழங்கப்பட்டது.மதுரை மாவட்டம் திருப்பரங்குன்றம் தாலுகா சிந்தாமணி பகுதியில் ஏராளமான நாட்டுப்புறக் கலைஞர்கள் வசிக்கின்றனர்.தற்போது கரோன காலத்தில் தங்களது வாழ்வாதாரம் பாதிக்கப்பட்டு மிகவும் ஏழ்மையான சூழ்நிலையில் உள்ளனர்.இதனை அறிந்து மதுரை ஸ்ரீராம கிருஷ்ண மடத்தின் தலைமை ஒருங்கிணைப்பாளர் தத் பிரபானந்தர் சுவாமிகள் தலைமையில் 146 நாட்டுப்புறக் கலைஞர்கள் தப்பாட்டம், ஒயிலாட்டம் மற்றும் நாதஸ்வர வித்வான்கள் ஆகியோருக்கு ஆயிரம் ரூபாய் மதிப்புள்ள அரிசி, பருப்பு காய்கறி உள்ளிட்ட அத்தியாவசியப் பொருட்கள் வழங்கப்பட்டது.

செய்தியாளர் வி காளமேகம் மதுரை மாவட்டம்

Hala’s New Look With Authentic Taste

Hala’s New Look With Authentic Taste

———————————————————————-To Download Keelainews Android Application – Click on the Image

Be the first to comment

Leave a Reply