மாற்றுத் திறனாளிகள் உள்பட 200 பேருக்கு உணவு பொருட்கள் வழங்கும் விழா

திண்டுக்கல் மாவட்டம் நிலக்கோட்டை தாலுகாவில் உள்ள அம்மையநாயக்கனூர் போலீஸ் நிலையப் போலீஸாரும், சுங்கவரி நிர்வாகத்தினரும்,, அம்மையநாயக்கனூர் வர்த்தக சங்கத்தினர் களும் இணைந்து மாற்றுத்திறனாளிகள் 100 பேருக்கும் துப்புரவு பணியாளர்கள் சுகாதார பணியாளர்கள் பணியாளர்கள் உள்பட 100 பேருக்கும் ஆக மொத்தம் 200 பேருக்கு ஒரு மாதத்திற்கு தேவையான அரிசி பருப்பு எண்ணெய் காய்கறிகள் உட்பட அனைத்து உணவுப் பொருட்களையும் திண்டுக்கல் மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு ரவுளிபிரியா நேரில் வந்து கலந்து கொண்டு இலவசமாக வழங்கி பேசியதாவது :

தமிழ்நாட்டில் கொரானா பாதிப்பு என்பது மிகவும் 2 வது அனல கடுமையாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளது. அதேபோன்று 3 வது அலை வர இருப்பதாக ஆய்வு குழுவினர் ஏற்கனவே தெரிவித்துள்ளார்கள். இந்த ஆய்வுக் குறிப்புகளையும் குழந்தைகளையும், முதியோர்களையும் இந்த நோய் கடுமையாக பாதிக்கும் என்று தெரிவித்துள்ளார்கள் ஆகையால் பொதுமக்கள் அனைவரும் தடுப்பு மருந்தாக தடுப்பூசியை உடனடியாக அந்த அந்த முகாம் மற்றும் மருத்துவமனைக்குச் சென்று அரசு இலவசமாக போடும் தடுப்பூசியைப் போட்டுக்கொள்ள வேண்டும் என்று வேண்டுகோள் விடுத்தார். தடுப்பூசியால் நிச்சயமாக எந்தவிதமான பக்கவிளைவும் பாதிப்பும் உயிர் சேதமும் ஏற்படாது என்பதை மக்கள் நம்பவேண்டும் அரசு முறையாக மக்களை காக்க போராடி வருகிறது என்பதை கவனத்தில் கொண்டு தடுப்பூசி அவசியம் அனைவரும் போட்டுக்கொள்ள முன்வர வேண்டும் என்று கேட்டுக் கொண்டார், இந்நிகழ்ச்சியில் நிலக்கோட்டை போலீஸ் துணை சூப்பிரண்டு முருகன், அம்மையநாயக்கனூர் போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் சண்முக லட்சுமி வர்த்தக சங்கத் தலைவர் ராஜா பாஸ், அம்மையநாயக்கனூர் சுங்கச்சாவடி நிர்வாக குழு உறுப்பினர் ராமநாதன் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர்.

நிலக்கோட்டை செய்தியாளர் ம.ராஜா

Hala’s New Look With Authentic Taste

Hala’s New Look With Authentic Taste

———————————————————————-To Download Keelainews Android Application – Click on the Image