நிலக்கோட்டை அருகே சிமெண்டு சாலை அமைக்கும் பணிக்கு பூமி பூஜை

திண்டுக்கல் மாவட்டம் நிலக்கோட்டை ஊராட்சி ஒன்றியம் சிலுக்குவருபட்டி ஊராட்சியில் உள்ள சிவன் கோவில் மேடு சிவன் கோயிலுக்குச் செல்லும் சாலையை சிமெண்டு சாலையாக மாற்றி அமைக்கும் பணிக்காக நிலக்கோட்டை சட்டமன்ற உறுப்பினர் மேம்பாட்டு நிதியிலிருந்து ரூபாய் 6 லட்சம் மதிப்பில் நிதி ஒதுக்கி பூமி பூஜை விழா நிலக்கோட்டை சட்டமன்ற உறுப்பினர் எஸ். தேன்மொழி சேகர் தலைமையில் நடைபெற்றது. நிலக்கோட்டை ஊராட்சி ஒன்றிய குழு துணை தலைவர் யாகப்பன் முன்னிலை வகித்தார்.இவ்விழாவில் நிலக்கோட்டை வட்டார வளர்ச்சி அலுவலர் லாரன்ஸ், , உதவிப் பொறியாளர்கள் வெற்றி வீரன், டெல்லி பாபு, முன்னாள் ஊராட்சி ஒன்றியக்குழு தலைவர் மூர்த்தி, சிலுக்குவார்பட்டி ஊராட்சிமன்ற தலைவர் செல்வி ஜெயசீலன், நூத்துலாபுரம் ஊராட்சி மன்ற தலைவர் செல்வராஜ் , நிலக்கோட்டை பேரூராட்சி 6 வது வார்டு கிளை செயலாளர் பூக்கடை சரவணன் உட்பட பலர் கலந்து கொண்டனர்.

நிலக்கோட்டை செய்தியாளர் ம.ராஜா

Keeggi – Trusted Platform

Keeggi – Trusted Platform

To Download Keelainews Android Application – Click on the Image