சைக்கிள் பேரணி

இந்தியன் ஆயில் கார்ப்பரேஷன் ரேஸ் கோர்ஸ் சாலையில் இருந்து தியாகராஜா கலைக் கல்லூரி வரை  சைக்கிள் பேரணியை ஏற்பாடு செய்திருந்தது. 300 சைக்கிள் ஓட்டுநர்கள் பாதுகாப்பு காட்சிகளுடன் பங்கேற்றனர்.  தியாகராஜன் எம்.ஜி.ஆர். (எல்பிஜி-எஸ்) அனைவரையும் வரவேற்று பாதுகாப்பு உரையை நிகழ்த்தினார்,  சத்தியசீலன், எம்.ஜி.ஆர். (எல்.எஸ்-ஆர்) ஸ்ரீ கார்த்திக் ஐ.பி.எஸ்., சார்பில்  நேசமணி இணை இயக்குநர் பி.சி.ஆர்.ஏ மற்றும்  சுந்தரம் காவல் ஆய்வாளர் ஆகியோர் பதவியேற்றனர். போலீஸ் கமிஷனர் (எல் அண்ட் ஓ) பேரணியை கொடியசைத்தார். பேரணியின் போது, ​​பாதுகாப்பு குறிப்புகள் அடங்கிய துண்டுப்பிரசுரங்கள் பொதுமக்களுக்கு வழங்கப்பட்டன, பங்கேற்பாளர்கள் அனைவரும் சாக்ஷாம் டி சட்டைகள் மற்றும் தொப்பிகளை அணிந்திருந்தனர். எல்பிஜி விநியோகஸ்தர்கள், விநியோகஸ்தர்கள் மற்றும் மசகு எண்ணெய் பங்குதாரர்கள் இந்த திட்டத்தை ஒருங்கிணைத்தனர்.

இவண். சாதிக்பாட்சா. நிருபர்.தேனி மாவட்டம்

சத்தியபாதை செப்டம்பர் மாத இதழ்..

சத்தியபாதை செப்டம்பர் மாத இதழ்..

———————————————————————-To Download Keelainews Android Application – Click on the Image