நூரானியா பள்ளி குழுமம் மற்றும் பல மருத்துவ நிறுவனங்கள் இணைந்து நடத்திய இலவச மருத்துவ முகாம்..

கீழக்கரை நூரானியா பள்ளி வளாகத்தில் ஆரோக்கியா மருத்துவமனை, வாசன் ஐ கேர், ஸ்டார் ஹெல்த் இன்ஸ்டியூட், நூரானியா பிரைமரி ஸ்கூல், மற்றும் சிண்டியா ஜோன் சேவை மையம் இணைந்து நடத்திய இலவச மருத்துவ கண் சிகிச்சை மற்றும் சக்கரை நோயாளிகளுக்கான பரிசோதனை முகாம் இன்று(19/10/2019) சனிக்கிழமை காலை நடைபெற்றது.

இந்நிகழ்ச்சியை தெற்கு தெரு ஜமாத் செயலாளர் செய்யது இபுறாகீம் துவக்கி வைத்தார். நூரானியா ஸ்கூல் பொருப்பாளர் சுபைர், மைஃபா சங்க நிர்வாகி பாதுஷா, சிண்டியாஜோன் சேவை மையம் முகம்மது ஹாதில் மற்றும் பலர் ஏற்பாடு செய்திருந்தனர். இந்த முகாமில் ஏராளமான பொதுமக்கள் கலந்து கொண்டு பயனடைந்தனர்.

KEELAI MEDIA & ADVERTISEMENT PVT.LTD

KEELAI MEDIA & ADVERTISEMENT PVT.LTD

———————————————————————-To Download Keelainews Android Application – Click on the Image