சாமானியனும் சென்று மகிழ சென்னையில் ஒரு வணிக வளாகம் “ஸ்டார் மால் (STAR MALL)”

சென்னை மாநகரில் தினமும் மகி பிரமாண்டமான வணிக வளாகங்களும், உணவகங்களும் திறந்த வண்ணம் உள்ளன. ஆனால் இது போன்ற இடங்களுக்கு நடுத்தர மனிதர்கள் செல்வதற்கே அஞ்சும் வகையில் ஆடம்பரமும், பிரமாண்டமுமாக இருக்கும். ஆனால் சாமானிய மனிதனும் வணிக வளாகம் செல்லும் வகையில் திறக்கப்பட இருக்கும் வளாகம் தான் “ஸ்டார் மால்”.

இந்த வணிக வளாகம் நுங்கம்பாக்கம் சென்னை வள்ளுவர் கோட்டம் நெடுஞ்சாலையில் 4000 சதுர அடியில் அனைத்து வாகனங்களும் சிரமம் இல்லாமல் நிறுத்தும் வசதியுடன் அமைக்ப்பட்டுள்ளது. இங்கு அனைத்து பொருட்களும் குறைந்த அளவில் எல்லா விதமான கம்பெனி பொருட்களின் கடைகளும் அமைக்கப்பட உள்ளது.

மேலும் திறப்பு விழா சலுகையாக ரூ.15,000/-கு மேல் பொருட்கள் வாங்கும் முதல் 100 வாடிக்கையாளர்களில் மூன்று நபர்களுக்கு 55 இஞ்ச், 40இஞ்ச் மற்றும் 32இஞ்சி விலையுர்ந்த எல்இடி டிவிக்கள் பரிசாக வழங்கப்பட உள்ளது. இந்த வணிக வளாகத்தின் திறப்பு விழா வரும் 14/09/2018 அன்று வெள்ளிக்கிழமை காலை திறக்கப்பட உள்ளது.

—————————————————————————————————————————————————————————

Hala’s Touch of Traditional Taste

Hala’s Touch of Traditional Taste

Now you can ORDER online & @Amazon @Flipkart @Snapdeal